Friday, June 30, 2017

Tuesday, June 27, 2017

கேட்டு வாங்கிப் போடும் கதை :: இரு துருவங்கள் - கீதா ரெங்கன் - சீதை 11 (முதல் பகுதி)



     சீதா ராமன் கதையில் இந்த வாரம் படைப்பை வழங்கி இருப்பவர் தில்லையகத்து க்ரானிக்கிள்ஸ் தளத்தில் எழுதும் திருமதி கீதா ரெங்கன்.

Monday, June 26, 2017

திங்கக்கிழமை 170626 : பீற்றூட் இடியப்பம் - அதிரா ரெஸிப்பி



அதிராவும் பீற்றூட் உம்:).
ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ஓவரா பீற்றூட் சாப்பிட்டு ஒரே பிங்கி மயம்:).


வாங்கோ வாங்கோ யோசிக்காமல் வலது காலை எடுத்து வச்சு வாங்கோ நம்ம வீடுதேன்:)..

Thursday, June 22, 2017

ஜோக்ஸ் பழைய ஜோக்ஸ் அண்ட் துணுக்ஸ்!



செண்டிமெண்ட்! 

Monday, June 19, 2017

Sunday, June 18, 2017

Thursday, June 15, 2017

மரணவீடு




இந்த நிமிடத்துத் தேவை   

Wednesday, June 14, 2017

புதன் 170614 : அசத்திட்டாங்க !



சென்ற வாரக் கேள்விகளின் பதில்களைப் பார்ப்போம்!

அதற்குமுன் ஒரு அக்கப்போர்!

ச்யவனப்ராஸ் ஞாபகசக்திக்கு சாப்பிடறது இல்லையா? அட! ஆமாம் இல்லே!
அப்போ நான் ஞாபக சக்திக்காக  சாப்பிடும் அந்த மருந்தின் பெயர் என்ன? பதிவின் கடைசியில் சொல்றேன்.

Monday, June 12, 2017

திங்கக்கிழமை 170612 : புளிமிளகாய் - நெல்லைத்தமிழன் ரெஸிப்பி



புளி மிளகாயை நினைத்தாலே எனக்கு மோர் சாதம் சாப்பிடவேண்டும் என்ற எண்ணம் வந்துவிடும்.

Friday, June 9, 2017

வெ வீ ........ 170609 சா சி





Thursday, June 8, 2017

Wednesday, June 7, 2017

புதன் வந்துடுச்சே!



புதனையும் புதிரையும் அடிக்கடி மறந்து போயிடறேன்!

இப்போ போய் ச்யவனப்ராஸ் சாப்பிட்டவுடன் ஞாபகம் வந்தது!


இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு புதிர்க் கேள்வியாகக் கேட்டது என்ன?


ஹாங் ஞாபகம் வந்துடுச்


Tuesday, June 6, 2017

கேட்டு வாங்கிப் போடும் கதை :: தவிக்கிறாள் தான்ய மாலினி - இராய செல்லப்பா - சீதை 10



     சீதை ராமனை மன்னிக்கும் தொடர் சிறுகதைத் தொடரில் தன்னுடைய படைப்பை ஒரு சிறு தொடர்கதையாக எழுத வந்திருக்கிறார் திரு இராய. செல்லப்பா அவர்கள்.


Friday, June 2, 2017

வெள்ளி வீடியோ 170602 : புதன் கிழமை டைம்டேபிள்!



     இந்த புதன் கிழமை கேஜிஜி லீவு போட்டு விட்டார். 

Thursday, June 1, 2017

பாஹுபலி - ஒரு பாப்கார்ன் அனுபவம்



முதலில் உற்சாகமாக இருந்தாலும் நாள் செல்லச்செல்ல ஒரு தயக்கமும், பதட்டமும் ஏற்பட்டது உண்மை.